Masana'antar kayan shafawa a kasuwa a yau sun riga sun cika.Akwai samfuran kayan kwalliya da yawa, amma masu amfani ba kawai zaɓi mafi arha lokacin zabar kayan kwalliya ba.me yasa?Domin tambarin ne ke tafiyar da siyar da kayan kwalliya, ba farashi ba.Akwai abubuwa da yawa da za a kula da su lokacin gina hoton alama, kamar daidaiton akwatunan marufi na kwaskwarima.
Lokacin gina alamar kayan shafawa mai nasara, za ku san cewa mallakar alama mai mahimmanci shine rabin yaƙi.A cikin wannan masana'anta mai cike da ruɗani da cikakku, hanya mafi mahimmanci don gina alamar ita ce kasancewa da daidaito, musamman tare da marufi na kwaskwarima.akwati.Wannan yana ɗaya daga cikin hanyoyin da sanannun samfuran kayan kwalliya za su iya samun amincewar masu amfani.
Domin burge masu amfani, alamar za ta yi amfani da tambari iri ɗaya, font da abu a cikin akwatin marufi na kwaskwarima.A lokaci guda kuma, kamfanoni da yawa kuma suna amfani da alamun samfuri da launuka azaman kayan aikin haɓaka alama.Ba wai kawai suna sa samfuran su fice ba, har ma suna iya haɓaka ƙimar alama.
Kamfanoni na iya ɗaukar lokaci mai tsawo don gina ƙaƙƙarfan alamar da abokan ciniki za su iya amincewa, amma idan marufi na kwaskwarimaakwatibai dace da bayanin alamar ku ba, yana iya rage amincin abokin ciniki ga alamar ku.
Lokacin da kuke aiki tuƙuru don kafa alamar alama da nuna wariya, idan kuna son kunna ƙimar sa, dole ne ku aiwatar da shi a cikin ƙirar kwalayen kayan kwalliyar kayan kwalliya.Marufi na kwaskwarima shine wurin da abokan cinikin ku suka fi hulɗa tare da alamar ku, don haka yana ɗaya daga cikin wurare masu ban sha'awa.
Dole ne a sami wasu abubuwa waɗanda suka yi daidai tsakanin samfuran samfuran iri daban-daban waɗanda masu amfani suka amince da su.Daidaituwa ba yana nufin monotony ba, yana nufin cewa a cikin wani lokaci, za ku iya amfani da kwalaye guda ɗaya, jaka na takarda, da dai sauransu, don kafa lamba tare da abokan ciniki tare da samfurori da hanyoyi daban-daban.Yin jagororin alamar yana ɗaya daga cikin hanyoyin da za a tabbatar da cewa alamar da marufi sun yi daidai a kowane fanni ba tare da zama mai ban sha'awa ba.Misali, rubutun rubutu, rubutu, da tsarin launi suna taimakawa ci gaba da daidaiton alamarku.
Lokacin aikawa: Satumba-01-2020